Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน"
Author Message
Microtone Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน"
คุณ "Labour", ขอบคุณมากครับสำหรับ info. ที่คุณหามาให้ และถ้าคุณอยากให้ผมช่วยหา info.อะไรก็บอกให้ผมทราบด้วย ยินดีที่จะช่วยครับ....ใจเย็นๆนะครับ..แล้วผมจะโพสท์อะไรที่ดีมาให้ดู เพื่อให้เป็นประโยชน์แก่คนไทยที่ ชอบเล่น, ชอบฟัง, ชอบสะสม, ชอบทำและทำลาย, ชอบตบแต่ง, ชอบเปลี่ยนแปลง, ชอบจับ, ชอบลูบคลำ (!!!!!), ชอบบูชา, ชอบซื้อ, ชอบขาย, ชอบแลกเปลี่ยน, ชอบจำนำ, ชอบดม, ชอบเลีย กีต้าร์ อะไรยังงี้ละ...ไม่พูดเล่น!

แต่ตอนนี้ก็ต้องขอลาก่อน (ชั่วคราว) ............เฮ่ชา..เฮ้ช้า..ชา...ชะชาชา...หนอยแม่....Tongue

Thanks Again !!!
[Image: ngsarah03.jpg]
(This post was last modified: 23-06-2009, 02:27 by Microtone.)
23-06-2009, 01:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน" - by Microtone - 23-06-2009, 01:30

Forum Jump: