Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน"
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน"
ไม่ใช่ครับพี่ ผมมีอาชีพหลักเป็นเด็กปั๊มฯ ครับ
ที่นี่เด็กปั๊มสำคัญมากครับ ไม่ปั๊ม-ไม่จ่าย
แต่ที่โน่นปั๊มสบายครับ ไม่จ่าย-ไม่ปั๊ม

เด็กปั๊มควรมีสาระและวิชาการอยู่บ้าง...งั้นเริ่มกันเลยครับ

ยูทิ้วบ์ที่ให้มา ชื่อวง PNY (Poung, Nong & Yong) ครับพี่ เป็นญาติรุ่นน้องของ CSNY (Crosby, Stills, Nash & Young)
ดึกดำบรรพ์พอสมควร ผมจะอธิบายดังนี้..........

ไม่เอาดีกว่า!? ให้พี่หาเองดีกว่า ดูมีฝีมือกว่าครับ 555

พี่พิมพ์คำว่า โย่ง เชิญยิ้ม ใน Google แล้ว Enter ตุ่บ(ต้องดังแบบนี้ครับ ถึงจะหาเจอ)
แล้วอ่านในวิกกี้พีเดีย มีประวัติคร่าวๆครับ หรือดูลิ้งค์อื่นๆ ทั่วไป...อีกเพียบ

----------------------------------------------------------------------------------------------------
DVD ตลกทั่วๆไปอาจมีครับ แต่ DVD เพลงฉ่อยของทีมนี้ ผมไม่แน่ใจ
ถ้าพี่ต้องการผมจะหาส่งไปให้ ดีมั๊ยครับ?(ถามทำไม)

ส่งที่อยู่พี่ที่ PM = ข้อความส่วนตัว ภาษาอังกฤษเท่ากับคำว่า?(อิ อิ ผมเลียนแบบพี่)

ส่งมาได้เลยครับ อย่าเกรงใจผมเป็นอันขาดครับ เพราะผมจะเก็บตังค์พี่แน่นอน Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

(This post was last modified: 22-06-2009, 17:08 by Tai Labour.)
22-06-2009, 16:54
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน" - by Tai Labour - 22-06-2009, 16:54

Forum Jump: