Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชื่อ ตู้ ครับยินดีที่ได้รู้จัก
Author Message
sleepless Offline
Member

Likes Given: 0
ชื่อ ตู้ ครับยินดีที่ได้รู้จัก
จริงๆแล้วเข้ามาแอบอ่านบ่อยครับแทบทุกวัน
มาหลายเดือนแล้วครับเลยคิดว่า ควรจะสมัครสมาชิกให้มันเป็นกิจลักษณะเสีย

ชื่อตู้น่ะครับ
อาชีพ : นักวิทยาศาสตร์ใส้แห้ง
ความสามรถพิเศษ : นอนดึก
แนวเพลงที่ชอบ : เพลงบรรเลง

ตอนนี้ พยายาม
เก็บตังค์ เพื่อ
เรียนต่อ กับ ซื้อ Takamine EN 40C
อยู่ครับ ด้วยเหตุผลเดียว คือ ใจรักครับ(ทั้งสองเรื่อง)

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องเกี่ยวกับวิทยาศาสตร์โดยเฉพาะเคมี ครับ
ไม่ต้องเกรงใจ
16-06-2009, 17:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ชื่อ ตู้ ครับยินดีที่ได้รู้จัก - by sleepless - 16-06-2009, 17:22

Forum Jump: