Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงประจำสัปดาห์ เพลงที่ 4 เสนอ เพลง เตรียมใจใว้ตั้งแต่เริ่ม ครับ
Author Message
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
เพลงประจำสัปดาห์ เพลงที่ 4 เสนอ เพลง เตรียมใจใว้ตั้งแต่เริ่ม ครับ
เป็นอีกสัปดาห์ที่เดินทาง ตจว. ตลอด เลยเอาของเก่ามาขายอีกครั้ง แต่เชื่อว่ายังไม่เคยฟังกัน เพราะมันไม่ดัง 5555555555 Big Grin

ทำใว้หลายปีแล้วครับ ช่วงที่กลับมาเล่นดนตรีกลางคืนใหม่ๆ ไปชอบน้องคนนึงครับ ครบเครื่อง บ้านรวย สวย ฉลาด หุ่นดี ดีไปหมด แต่ มีแฟนแล้ว Sad

แต่ขอลองหน่อย ก็มีเรื่องประทับใจหลายเรื่องครับ สุดท้ายก็เป็นพี่เป็นน้องกัน มาจนถึงวันนี้ ผมไม่เสียใจอะไร เพราะว่า ผม "เตรียมใจใว้ตั้งแต่เริ่ม "แล้วครับ

ขอขายของเก่าอีกซักอาทิตย์ครับ

http://www.imeem.com/people/HP85yTb/musi...otrack-04/
08-06-2009, 09:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เพลงประจำสัปดาห์ เพลงที่ 4 เสนอ เพลง เตรียมใจใว้ตั้งแต่เริ่ม ครับ - by Teera - 08-06-2009, 09:16

Forum Jump: