Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไมค์ไม่ดังครับ...ช่วยผมที
Author Message
LOVE-SONG Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ไมค์ไม่ดังครับ...ช่วยผมที
อยากรบกวนพี่ๆนิดนึงครับ

คือผมพึ่งจะซื้อไมค์มาครับ

ยี่ห้อ....SAMSON..รุ่น G Track (USB)

ปกติผมจะใช้ไมค์กับโปรเเกรมACID 4.0(เป็นตัวDemoครับ)

ใช้อัดเสียงร้องหรือเสียงต่างๆได้ปกติครับ

เเต่พอผมเปลี่ยนโปรเเกรมมาใช้...NUENDO 3

มันกลับไม่มีเสียงอะไรออกมาเลย....ทั้งเสียงBeat-เสียงร้อง

อัดอะไรลงไป..ก็ไม่ติดเลยครับ...

รุ่นพี่ผมคนนึงบอกให้ลองSetที่Device...

ผมลองเข้าไปSetดูเเล้ว..มันกลับบอกว่าไม่ได้

ใครพอจะช่วยผมได้บ้างครับ.....ผมลองเองมาหลายวันเเล้วT-T

ไม่คืบหน้าเลยยยยยย

รบกวนขอความกรุณาท่านผู้รู้หน่อยนะครับ....

ขอบพระคุณมากครับ..
29-05-2009, 22:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ไมค์ไม่ดังครับ...ช่วยผมที - by LOVE-SONG - 29-05-2009, 22:22

Forum Jump: