Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
new..เรื่องเล่าเเบบหัทยา...เวลา...คุณค่าในการดำเนินชีวิต ในความคิดของผม
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: new..เรื่องเล่าเเบบหัทยา...เวลา...คุณค่าในการดำเนินชีวิต ในความคิดของผม
(17-11-2009, 14:23)SARUN Wrote:
(17-11-2009, 13:30)sukanyastory Wrote: ประทับใจมากค่ะกับข้อความข้างบนนี้...

เรื่องที่ น้าโฟล์คน้อย เขียนนั้น
เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง ทุกประการ
ขอยืนยันด้วยเกียรติของลูกเสือ
หลายๆท่านในเวบนี้ ก็ยืนยันได้ ว่าน่าประทับใจมาก

แต่...น้าโฟล์คน้อย ไม่ได้น่าสงสาร หรือน่าเห็นใจ มากมายนัก เรื่อง เอาเวลาว่างๆที่เคยโอบกอดกีตาร์ ต้องโอบกอดลูก หรอกนะครับ

เพราะ อาชีพหลักทุกวันนี้ของเขาคือ "การโอบกอดกีตาร์" อยู่ดีนั่นแหละ

((อิจฉาน้าโฟล์คน้อย ว้อยยยย!!!!))

ขอบคุณครับ
คุณ sukanyastory.. ร้องเพลงเป็นธรรมชาติมาก
ฟังแล้วมีความสุขครับ

ไม่เหมือนคนที่ชื่อ SARUN.. นี่..
น้าซ่าส์.. คนนี้เสียงดีเวลาอยู่กับกีต้าร์ครับ.. เพราะเขาจะไม่พูด
แต่ให้กีต้าร์พูดแทน..

เสียงกีต้าร์ที่ออกมาจากน้าซ่าส์.. ดีกว่าเสียงพูดในชีวิตประจำวันของเขาเยอะเลยครับ..

หลาย ๆคนยืนยันได้เช่นกัน..
ว่าน้าซ่าส์.. ควรจะเล่นกีต้าร์มากกว่าพูด..

Big Grin

......................................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
17-11-2009, 14:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: new..เรื่องเล่าเเบบหัทยา...เวลา...คุณค่าในการดำเนินชีวิต ในความคิดของผม - by โฟล์คน้อย - 17-11-2009, 14:51

Forum Jump: