Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ...
Author Message
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ...
Webmaster Wrote:
Maow Wrote:อย่างเช่นน่าโฟล์คน้อย ถ้าเกิดว่ามี meeting แล้วกลับบ้านดึกก็ขอให้ใช้ยุทธวิธีนี้จัดการกับฮูหยินครับ
เช่นกลับบ้านตอนตีสี่ เวลาฮูหยินตื่นมาก็ทักอย่างกล้าหาญว่า ....ยู้ ฮู้.... ดูน่ารักไปอีกแบบ แต่ผลหลังจากนั้นผมไม่รับประกันความปลอดภัย

ผมมีอีกวิธี กลับมาตอนตีสี่ เจอภรรยาตื่นมาพอดี ให้เดินถอยหลังเข้าบ้าน...อาจโดนดุนิดหน่อยว่า...จะออกไปไหน...อิอิ

ฮูหยินผมดีครับ เสาร์ที่แล้วเล่นเสร็จ ไปกินกับเพื่อนต่อถึง ตี 5 กลับบ้านมา เค้าตื่นพอดี ไม่พูดอะไรซักกะคำ

มาถึงวันนี้ เกือบอาทิตย์นึงแล้วครับ ยังไม่พูดอะไรกับผมเลย

ฮือ ๆ ๆ ๆ Sad
30-08-2007, 10:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - by Teera - 30-08-2007, 10:02

Forum Jump: