Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศ...พักรายการ หัทยาพาเพลิน
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
A0_soldtag  ประกาศ...พักรายการ หัทยาพาเพลิน
อาทิตย์กว่าเเล้ว ไม่มีเพลงมาลงไม่รู้จะเสนออะไรดี มันไม่มีอะไรใหม่

เเต่ จริงๆมีมากมายเลยครับ เพลงอัดมาตลอด เเต่ไม่รู้สึกตื่นเต้นอะไร ทำมาทุกอย่างเเล้ว

เเละ...เนื่องด้วย เหนื่อยๆครับ ทำอะไรหลายอย่าง

เล่นดนตรี หายใจ กินกาเเฟ เเม่ไม่สบาย ทำที่สอนดนตรีเเบบสร้างเองรื้อเอง ทะเลาะกับตัวเอง สอนๆ หาของเเต่งที่สอน เเต่งเพลง ทำอัลบั้มบ้าๆอีก ซ่อมกีตาร์พังๆ เดินหาอะไหล่ คุยโทรศัพท์กับสาวๆ ทะเลาะกันต่ออีก อ่ะเอาเข้าไป....

พักครับ พักไม่มีกำหนด ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น ไม่รู้ทำอะไรดี จนกว่าจะคิดออกว่าทำอะไรต่อ จะมาจัดต่อครับ

เราเลิกกันนะ ขอหาไม่มีอะไรใหม่ให้ตื่นเต้น.............นี่หล่ะครับ สรุปอย่างนี้ละกัน

ขอบพระคุณ ผู้สนับสนุนที่ดีมาตลอดมากๆครับ น่ารักทุกคน

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาเยี่ยมชม เหล่านักฟังที่ติดตามตลอดมาครับ

คงต้องขอโทษ เเต่หากมีอะไรน่าสนใจก็เสนอมานะครับ

เเล้วคงพบกันใหม่ เมื่อถึงเวลาครับSad
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

06-05-2009, 15:05
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ประกาศ...พักรายการ หัทยาพาเพลิน - by hattaya111 - 06-05-2009, 15:05

Forum Jump: