Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้องใหม่รายงานตัวครับ
Author Message
Fongvin_kla Offline
Member

Likes Given: 1
น้องใหม่รายงานตัวครับ
สวัสดีรับ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ผมเป็นน้องใหม่ครับ
ชอบกีตาร์โปร่งมากมายเลย ไม่เคยเล่นกีตาร์ไฟฟ้าครับ
มีเว็บเนี่ยอ่ะ ที่โดนใจมานานมากแล้ว
เขามาดูอยู่ตลอดเวลาเลย
ที่อยากสมัคร เพราะ ท่าน Povation ประกาศขายกีตาร์
แล้วขายห้เฉพาะคนที่เป็นสมาชิกเก่าเท่านั้นเอง ซึ่งผมเสียดายมาก
เพราะเราก็เข้าดูเว็บนี้รู้จักพี่ๆเว็บนี้ก็หลายอยู่ แต่ไม่เคยสมัคร
ได้แต่ชื่นชมพี่ๆที่มีกีตาร์โปร่งสวยๆ
ตอนนี้ผมดีใจมากครับที่ได้เข้ามาเป็นน้องใหม่สักที
ว่างๆ รับน้องด้วยนะครับ
04-05-2009, 10:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
น้องใหม่รายงานตัวครับ - by Fongvin_kla - 04-05-2009, 10:30

Forum Jump: