Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายกีตาร์ดีๆในราคาน่าใจหาย...ภายใน 7 วัน
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ขายกีตาร์ดีๆในราคาน่าใจหาย...ภายใน 7 วัน
(04-05-2009, 15:24)poPPie Wrote: โฆษณาหน่อยครับ ขายแห้วทั่วราชอาณาจักร ส่งด้วยนะครับ ราคากันเอง
เนื้อเนียน อึ๋มส์ ขาวเหลือง สวย ไว้ขบเคี้ยวยามว่างค้าบบบบ พี่น้อง
หรือจะนำไปใส่ในตะโก้ก็ได้ครับ เดี๋ยวผมซื้อเอง Tongue

[Image: Reain_510923p3.jpg]

โฆษาต่อครับ..

รับเสี้ยมทั่วราชอาณาจักร.. ตลอดยี่สิบสี่ชั่วโมง..
รับงานทั้งสมาชิกเก่า.. และสมาชิกใหม่..
ไม่รักใคร ไม่ชอบใคร.. บอกผม..
เดี๋ยวเสี้ยมใ้ห้........ อิอิ..

โดยเฉพาะนักบวชโลกีย์ข้างบน.. ถ้ามีใครจ้าง..
ผมจะเสี้ยมให้ตายคาบ้านเล๊ยยยยยยยยยย..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..!!

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
04-05-2009, 16:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีตาร์ดีๆในราคาน่าใจหาย...ภายใน 7 วัน - by โฟล์คน้อย - 04-05-2009, 16:11

Forum Jump: