Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แบดมินตัน บ้านฟ้า ครั้งที่ 2
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: แบดมินตัน บ้านฟ้า ครั้งที่ 2
......ผมรุ่น Shakey ครับ........เลขประจำตัวก็ไกล้กะ น้า napman มากครับ.........สงสัยจะรุ่นเดียวกันนะเนี่ย.........ดีไม่ดี......ผมอาจจะเป็นรุ่นน้องเลย...........อิ...อิ.......เด็ก อนศ. เล่นดนตรีแยะมาก.......ยิ่งรุ่นใหม่ๆ.....เพี่ยบเลย.......ผมไม่เกเรครับ น้า ลูกแกะ มีแต่เรื่องความหลังแผลงๆของวัยรุ่นยุคนั้น........เรื่องชกต่อยมีเป็นธรรมดา.......แต่ไม่เคยมีตีกันจาสาหัสหรือตายครับ..........ครูสมัยนั้นดุและเด็ดขาด........ผมยังเคยถูก ครู วีระ เขกกะโหลกจนหัวแทบแตก ฐาน ไปกินโอเลี้ยง ที่กรมแพทย์ ฝั่งตรงข้ามโรงเรียนฯ ตอนเคารพธงชาติ..........แค่เข็มขัดสีออกน้ำตาลม่วงๆ(คือมันไม่ใช่หนังแท้ไง) ก็โดนตัดให้ขาดแล้ว.........ผมเลยเอาไปเย็บเป็นรอยด้าย.......เท่ห์ไปอีกแบบ.......ครั้งตอมาโดนจับได้ยึดไปเลย....โดนครูฟาดไปอีกที........นึกถึงแล้วขำดี......อะ....อะ....อะ....

Attached Files Image(s)

01-05-2009, 19:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แบดมินตัน บ้านฟ้า ครั้งที่ 2 - by กีต้าร์เก่า - 01-05-2009, 19:58

Forum Jump: