Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พอดีอาทิตย์นี้ว่าง จะหาร้านนั่งฟังเพลง รบกวน น้า ๆ ช่วยแนะนำร้านเจ๋ง ๆ หน่อยครับ
Author Message
jeab Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: พอดีอาทิตย์นี้ว่าง จะหาร้านนั่งฟังเพลง รบกวน น้า ๆ ช่วยแนะนำร้านเจ๋ง ๆ หน่อยครับ
(17-07-2009, 17:04)karn Wrote: ขออนุญาตขุดกระทู้นะครับ พอดีเห็นน้า jeab online อยู่เลยอยากจะชวน
อาทิตย์ที่ 26 ก.ค.นี้ ถ้าว่าง มาฟังมินิคอนเสิร์ตด้วยกันนะครับน้า Big Grin

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=4542

ครับน้าkarn เดี๋ยวผมลองปรึกษาแม่บ้านทหารบกดูก่อนครับ เพราะวันอาทิตย์มีเล่นตอน 4 ทุ่มครึ่งครับ ถ้าได้เรื่องอย่างงัยจะบอกนะครับ แต่คิดว่าน่าจะ ok เพราะถ้าว่างเราชอบไปหาร้านนั่งฟังเพลงกัน อ่อถ้าได้ไปคงต้องรบกวนถามทางด้วยครับ อุอุBig Grin ผมไม่ค่อยได้เข้ากรุงน่ะครับ อยูแต่ทางชนบทครับBig GrinBig Grin
20-07-2009, 10:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พอดีอาทิตย์นี้ว่าง จะหาร้านนั่งฟังเพลง รบกวน น้า ๆ ช่วยแนะนำร้านเจ๋ง ๆ หน่อยครับ - by jeab - 20-07-2009, 10:27

Forum Jump: