Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำตัวครับ
Author Message
es04 Offline
Member

Likes Given: 0
แนะนำตัวครับ
อ่าน web นี้มานานเป็นปีแล้ว ขอสมัครซักทีครับ
ขอแนะนำตัวครับ
1. ชื่อเล่น: ต้นครับ
2. อายุ: 35 ครับ
3. ที่อยู่: รามอินทรา
4. อาชีพ: Network & System Engineer ครับ
5. ประสบการณ์การเล่นดนตรี: เริ่มเล่นมาตั้งแต่ 15ปีที่แล้ว ความสามารถตอนนี้ก็ยังเท่าๆกับเมื่อ 15 ปีที่แล้วอยู่ครับ 555 (น่าอายจริงๆ)
6. อุปกรณ์ที่ใช้: Gibson , Lowden , Taylor , martin .... (ที่ว่ามานี่อยากได้นะครับ)แต่จริงๆแล้วมี Jasmine เก่าๆอยู่ตัวนึงครับอายุก็ 10 ปีกว่าแล้ว กำลังหากีต้าร์โปร่งตัวใหม่อยู่ครับ ซื้อมาขายไปสองสามตัวแล้ว แต่จะยังหาต่อไปเรื่อยๆครับ
7. แนวที่เล่น: อยากเล่น finger style ครับ ใครเก่งๆขอเป็นลูกศิษย์ได้มั้ยครับ
8. แนวเพลง/ศิลปินที่ชอบ: Andy Mckee
9. กิจกรรมอื่นๆที่สนใจ: สนุกเกอร์ ถ้าน้าๆท่านใดชอบชวนได้นะครับ
10. อยากบอกกับเพื่อนๆในบ้านนี้ว่า: จากที่ติดตามมา บ้านเต่าสุดยอดมากกกกกกกกกกกกก รวมถึงน้าๆทุกท่านในบ้านสีฟ้าด้วยครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
18-04-2009, 22:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
แนะนำตัวครับ - by es04 - 18-04-2009, 22:01

Forum Jump: