Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Improvisation ภาคนิยาม ความหมาย...by HATTAYA
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: Improvisation ภาคนิยาม ความหมาย...by HATTAYA
................................

คือ ถึงคนตรี จะเป็นศาสตร์เเขนงหนึ่งของ วิทยาศาสตร์ เเต่ เรื่องนี้ผนวกกับความเข้าใจในศิลปะ รสนิยม

การลำดับขั้นตอนในการเรียนรู้ เป็นสิ่งสำคัญ

หัวข้อนี้ พูดถึง นิยาม เเละ ความหมาย ซึ่งรอความเห็นเรื่องความครบถ้วน ความสมบูรณ์ของหัวข้อ

เวลาไม่ได้มีมากนัก ขออนุญาติไม่อธิบายต่อนะครับ

ขอยกบางท่อน ของที่เคยตอบไว้ลงมาอีกที เพื่อทำความเข้าใจ

................................................................

ดีใจที่มีผู้สอบถามครับ ขอบคุณสำหรับคำถามที่ดีนี้ด้วย

จะขยายละเอียดขึ้นในตอนต่อๆไปครับ

ผมเชื่อว่าดนตรี เป็นเรื่องการปฎิบัติ โดยเฉพาะ หัวข้อนี้ การสรุปมาเป็นคำอธิบาย เป็นเเค่คำเเนะนำเส้นทางเท่านั้น

สำคัญคือ ผู้อยากเดินทาง ต้องก้าวเดินไปเผชิญการเรียนรู้ จึงจะได้ค้นพบสิ่งต่างๆ

ยังรอคำถาม ข้อคิดเห็น การเเนะนำอยู่นะครับ สำหรับ นิยาม เเละ ความหมายของImprovisation

เเล้วจะเขียนในตอนต่อไปครับ หัทยา พาเที่ยว...Big Grin55555

ขอบคุณที่ติดตามครับ
(This post was last modified: 09-04-2009, 17:03 by hattaya111.)
09-04-2009, 16:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Improvisation ภาคนิยาม ความหมาย...by HATTAYA - by parradee - 09-04-2009, 16:58

Forum Jump: