Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Limp รายงานตัวสมาชิกใหม่ครับ
Author Message
Limp Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Limp รายงานตัวสมาชิกใหม่ครับ
มารายงานตัว ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ ติดตามบ้านสีฟ้าหลังนี้มานานแล้วครับ แต่เป็นประเภทชอบดู ไม่ขอออกความเห็น เลยอยู่เงียบมาเป็นปี แต่เผอิญมีกิจกรรมซื้อขายกีต้าร์กับบ้านหลังนี้ไป 2 รายการแล้ว โดยแอบใช้ Log in ของพี่ชาย (คุณ peaw peaw) บวกกับแวะไปเยี่ยมบ้านพี่ป๋อมาแล้ว เลยคิดว่าน่าจะ Log in ให้เป็นเรื่องเป็นราวดีกว่าน่ะครับ ก็ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับRolleyes
03-04-2009, 00:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
Limp รายงานตัวสมาชิกใหม่ครับ - by Limp - 03-04-2009, 00:38

Forum Jump: