Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำเรื่องลำโพงคอมพิวเตอร์ครับ
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: ขอคำแนะนำเรื่องลำโพงคอมพิวเตอร์ครับ
ผมกลับมาแล้วครับ
ไปเที่ยวระนองกับที่บ้านมา 3 วัน
ได้ข้ามไปเล่นสล๊อตแมชชีนที่พม่าด้วยครับ
หมดตัวกันเลยทีเดียว

Acousticboy -- เนาะๆ ค่าลองลำโพง 500 เอ๊งงงงงง เอ๋งๆๆๆๆๆๆ Sad
parradee -- ขอบคุณครับ ผมจะเอาเพลงที่น้าฯให้มา เบิร์นจนลำโพงราคาเพิ่มมาอีก 500 ให้ได้ครับ Smile
pood -- แหะๆ ผมหูตึงเพราะมัวแต่เอาเวลาไปฟังเสียงแบบเดียวกับน้า 3 เล็กครับ Big Grin
Labour -- จริงด้วยครับ ยิ่งขยับก็ยิ่งเปลืองลำโพงกับซาวการ์ด ว่าแต่น้าแนะนำซาวการ์ดให้ผมซักตัวสิครับ อยากได้อ่ะ (ยิ่งอ่านจากเวบยิ่งอยากได้ครับ) Rolleyes
Lekleklek -- เสียงนั่นน่ะอาทิตย์นึงผมฟังแค่ 2 วันครับ...(วันฝนตกกับวันฝนไม่ตก) Tongue
Katayoot -- สะพานหัวช้างคืออะไรครับ? เสียงอย่างที่น้าหนุ่มว่า..ลองมาฟังที่บ้านผมครับ จี๊ดมากครับ Big Grin
08-04-2009, 19:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอคำแนะนำเรื่องลำโพงคอมพิวเตอร์ครับ - by dear709 - 08-04-2009, 19:48

Forum Jump: