Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครไม่รู้....เก่งมากๆ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ใครไม่รู้....เก่งมากๆ
(01-04-2009, 00:29)BENZ Wrote: พี่หนึ่ง หัทยา สงวนสิน

เป็นคลิปที่อัดไว้วันประลอง Yamaha นะครับ ภาพกับเสียงไม่ค่อยชัดเจนขออภัยนะครับ
อัดจากมือถือน่ะครับ กะว่าจะเอาไว้ดูคนเดียวแต่เสียดายฝีมือคนเล่นเลยเอามาลงให้ดูกันครับ

YAMAHA FG-180

YAMAHA ตัวนี้ไม่รู้รุ่น ไม่รู้ของใครด้วย ขออภัยเจ้าของด้วยนะครับ ใครรู้มาลงรุ่นให้ด้วยนะครับ

Martin HD-28VS

จากที่เห็นเป็นส่วนหนึ่งในการเล่นเเบบไม่ได้เตรียมอะไร

ผมกำลังมีงานเเสดงเเบบเต็มรูปเเบบในงาน Bangkok Impression Sunday

การเเสดงสดในเเบบที่เห็นจะเกิดขึ้น ในงานนี้ครับ

[Image: bangkok%20impression%20sunday%20for%20web.jpg]

วันอาทิตย์ที่ 23 สิงหาคมนี้ เชิญพบ Concert เปิดตัวครั้งเเรกของกลุ่ม Bangkok Impression Sunday (B.I.S.)
ซึ่ง งานนี้ในช่วงเเรกจะมี Hattaya Parradee กับงานอัลบั้มในเเบบที่ไม่เคยเเสดงที่ไหนมาก่อนพร้อมเพื่อนพ้อง

เเละต่อมาในช่วงที่สอง รุกเร้ากันด้วยวงในสไตล์เเจ๊สฟังค์คุณภาพคับเเก้ว Genesha
กลุ่มศิลปินเลือดใหม่ที่มาเเรง กับผลงานเพลงที่เเสดงตัวตนอย่างน่าจับตามอง เชื่อว่าผลงานของพวกเขาจะเข้ามาในใจของคนที่รักในเสียงเพลงคุณภาพ

ใครที่ชื่นชอบดนตรีสไตล์นี้ไม่ควรพลาด

เเละยังมีเเขกรับเชิญอีกมากมาย อาทิ Ant Emotiontown....Ta. Paradox ... K.Meetree .....Mr.Roberto ... Koh sevenday เเละ boobyblue ... น้าnimit กับผลงานที่ผู้จัดภูมิใจนำเสนอ อยากให้ได้ฟังกันครับ

งานนี้เป็น free concert ครับ เริ่มงาน 1 ทุ่มตรง ที่ Tree house สถานที่อยู่เเถวสะพานหัวช้าง ฝั่งโรงเเรมเอเชีย ไม่ใกล้สถานีรถไฟฟ้าราชเทวี[attachment=14016]

ต้องขออภัยที่เเจ้งข้อมูลมากระชั้นชิด

เรียนเชิญทุกท่านที่สนใจด้วยนะครับ

เเล้วพบกันครับ

หรือติดตามได้ที่นี่ครับ

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=4802

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=4802
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 20-08-2009, 03:09 by hattaya111.)
18-08-2009, 23:15
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครไม่รู้....เก่งมากๆ - by hattaya111 - 18-08-2009, 23:15

Forum Jump: