Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ก้ามปู ขอเป็นสมาชิกใหม่
Author Message
ก้ามปู Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ก้ามปู ขอเป็นสมาชิกใหม่
โอเค เข้าใจ ครับ แต่ผมไม่เคยบอกว่าผมรู้ จักกับ คุณ แป๊ะ เป็นการส่วนตัวนะ แค่ผมบอกว่า
ผมดีใจ ถ้าได้เรียน กับคุณแป๊ะ... แล้วผมก็ไม่ได้สนใจ ว่าจะเรียนกับใคร เพราะผมเรียนกับใครก็ได้
เพราะการศึกษา ผู้สอนมันให้ผู้ที่ทำให้คนเรียนประสบความสำเร็จ คนจะประสบความสำเร็จ มันอยู่ที่ตัวของคนเรียนเอง
จิงไม๊ จ๊ะ.... ขนาดเขียน เบิร์คเล่ย์ไม่ถูก มันยังเอามา เผาแบบ ย่างสด คนสัมยนี้ คบไม่ได้
เออ... จริง ผมเห็นเค้าเขียน แซว กัน หรือ อำกัน เชื่อไม๊ ผมยังเก็บมาคิดเลย ว่า
เค้าด่า เรา เพื่อประชดรึเปล่านะ.... สงสัยผมคิดมาก ไป
(This post was last modified: 30-03-2009, 18:22 by ก้ามปู.)
30-03-2009, 18:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ก้ามปู ขอเป็นสมาชิกใหม่ - by ก้ามปู - 30-03-2009, 18:19

Forum Jump: