Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ก้ามปู ขอเป็นสมาชิกใหม่
Author Message
ก้ามปู Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ก้ามปู ขอเป็นสมาชิกใหม่
สวัสดี ครับ น้าๆและทุกๆท่าน ผมเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ ยังไม่ได้แนะนำตัว
ขอ ฝาก วิญญาณ เอาไว้ที่นี่ก่อนแล้วกัน ...ส่วนเนื้อตัว ของเก็บเอาไว้ทำงาน
หาเช้ากินค่ำ ให้มันตายกันไปข้างนึงเลยแล้วกัน.... ตายแล้วเดี๊ยวค่อยมาทวง
วิญญาณคืนที่หลัง วิญญาณนี้ฝากไว้นะ ไม่ได้ขาย เพราผมไม่ใช่พวกขายวิญญาณ
เพราะผมไม่ได้ตกอับ ถึงขนาดนั้นที่จะต้องขายวัญญาณกินไปวันๆ
คือผมพอมีตังค์เหลือใช้หนะครับ จึงไม่เดือดร้อนเรื่องเงิน ถึงขนาดจะต้องขายวิญญาณ
แต่ผมรับซื้อ วิญญาณ นะ.... ใคร อยากจะขาย ขายกับผมได้....
(This post was last modified: 29-03-2009, 23:54 by ก้ามปู.)
29-03-2009, 23:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ก้ามปู ขอเป็นสมาชิกใหม่ - by ก้ามปู - 29-03-2009, 23:53

Forum Jump: