Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่องปรึกษาปัญหาชีวิต กับอาจาร์ยแป๊ะ และทุกๆท่าน..
Author Message
ก้ามปู Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
เรื่องปรึกษาปัญหาชีวิต กับอาจาร์ยแป๊ะ และทุกๆท่าน..
สวัสดีครับ อาจารย์แป๊ะ และทุกๆคน ตอนนี้ผมกำลังศึกษาอยู่ที่สถาบันBP ผมอยากจะ
เข้ามาช่วยอาจารย์แป๊ะ และทุกๆท่าน ในการทำงานภาคดนตรีโดยตรงภาคทฤษฎี
ผมมีแผนว่า ถ้าอาจารย์แป๊ะและหลายท่าน อนุมัติ ผมจะเข้ามาสอนทฤษฏีดนตรี เป็นคอร์ส
1คอร์ส เรียน20ชั่วโมง มีเรียนเรื่อง 1.โน้ต 2.เมโลดี้ 3.โหมด 4.คอร์ด 5.ฮาโมนี่
สอนรวม5เรื่อง เรียนแค่20ชั่วโมงเองครับ ส่วนราคาให้อาจารย์แป๊ะและทุกๆท่านกำหนด..
หากเรียนไม่เข้าใจ เรียนซ้ำพรีได้ตลอด ตามกติกาของ สถาบันBP...
นอกจากนี้jobนอก ผมยังสอนเรื่อง ไมเนอร์โหมด ,ดิมมิดิชโหมด,อ็อกมิเต็ดโหมด,
โดมิเน้นโหมด และโหมดชนิดอื่นๆได้หมด... รวมถึงภาคทฤษฎีดนตรีอื่นๆได้อีกด้วยนะ
ที่บอกไปหนะ แค่เกริ่นๆ... เพราะผมอยากมีงานอื่นๆทำ ผมสมัครงานไปหลายๆที่แล้ว
แต่ไม่มีที่ไหนรับผมเข้าทำงานซักทีนึง เช่นR.S.โปรโมชั่น,เครือมหาจักรดิวิล็อปเม้น,อื่นๆ
ในตำแหน่งซาวด์เอนจิเนีย... ที่แกรมมี่ไม่ต้องเอ่ยถึงพวกมันนะครับ ผมรังเกลียดพวกมัน
ยังกับอึ ..เพราะมันมาก่อกวนผมในเวบจนผมทำงานแทบไม่ได้แหนะ...
(This post was last modified: 29-03-2009, 11:04 by ก้ามปู.)
29-03-2009, 10:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เรื่องปรึกษาปัญหาชีวิต กับอาจาร์ยแป๊ะ และทุกๆท่าน.. - by ก้ามปู - 29-03-2009, 10:59
hidden - by Katayoot - 29-03-2009, 16:38

Forum Jump: