Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอแผนที่ นำทาง ไปร้านสเต๊กลาว
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ขอแผนที่ นำทาง ไปร้านสเต๊กลาว
.........แผนที่ตามที่วาดนี้นะครับ...แต่ว่าสังเกตุตรงช่วงทางโค้งนิดนึง ให้ระวังตามข้อควรระวังตามนี้นะครับ

1. ช่วงทางโค้งมีคลองเล็ก ๆ ชื่อคลองลาว ตามที่น้าม่อนว่า สะพานจะเล็ก ๆอยู่ช่วงโค้งครับ
2. ข้ามสะพานเล็ก ๆ มาจะเจอป้ายรถเมล์ ด้านหลังมีต้นไม้สูง ๆ เยอะ ๆ โปรดชะลอรถไว้นะครับ
3. ไอ้ต้นไม้ที่ว่าตามข้อสอง....มันจะบังป้ายครับ
4. ใครสงสัยว่าทำไมไม่เห็นชื่อร้าน......ให้กลับไปอ่านที่ข้อสาม
5. ถ้าผ่านโค้งไปแล้วเจอปั๊ม Esso แสดงว่าเลยแล้วนะครับ........ใจเย็น ๆ ไม่ต้องหงุดหงิดนะครับ ชิดขวาไว้ U-turn อยู่ไม่ไกลครับ
6. ใครกรุณาเอา...ไอ้ข้อควรระวัง หกข้อนี้ ไปแปะในแผนที่ให้จะขอบพระคุณมากครับ เพราะผมง่วงเหลือเกิน

Attached Files Image(s)

นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
18-10-2007, 00:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอแผนที่ นำทาง ไปร้านสเต๊กลาว - by Therock - 18-10-2007, 00:27

Forum Jump: