Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ระวังชื่อนี้ให้ดีนะครับ วศิน วิทูธีรศาน
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
ระวังชื่อนี้ให้ดีนะครับ วศิน วิทูธีรศาน
ถ้ามีท่านใดได้รับการเสนอขายสินค้าอะไร แล้วแจ้งชื่อบัญชีว่า วศิน วิทูธีรศาน
(ถ้าเค้ารู้ตัว อาจจะเปลี่ยนชื่อบัญชี ส่วนจังหวัดหรือธนาคาร เค้าจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆครับ)
โดยเค้าจะทำทีว่าแฟมากๆ ให้โอนค่าสินค้าไปเพียงครึ่งเดียวก่อน แล้วให้เราส่งที่อยู่เป็น sms
แล้วบอกว่าจะแฟ็กซ์หลักฐานว่าได้รับเงินแล้วมาให้

ปรากฎว่า เรียบร้อยครับ โดนหลอก

ผมเอะใจว่า โอนเงินแล้วทำไมเงียบๆไป ไม่เห็นนัดแนะอะไร พอโทรกลับไป ปิดเครื่องตลอดเลย
ก็เลยมา search หาชื่อใน google ดู ชัดเลยครับ เวปที่ขายเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ก็โดนกัน

มากระจายข่าวให้ทราบครับ ไม่อยากให้โดนกัน
ของผมก็ ถือว่าเสียค่าโง่ไป เซ็งจริงๆ
26-02-2009, 13:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ระวังชื่อนี้ให้ดีนะครับ วศิน วิทูธีรศาน - by djtar - 26-02-2009, 13:16
hidden - by Katayoot - 27-02-2009, 10:02

Forum Jump: