Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พอดี เพื่อน ทำเพลงมาครับ อยากให้น้า วิจารณ์กันเต็มที่เลยครับ
Author Message
BytSerk Offline
PsyCho

Likes Given: 0
RE: พอดี เพื่อน ทำเพลงมาครับ อยากให้น้า วิจารณ์กันเต็มที่เลยครับ
(26-02-2009, 02:02)love666 Wrote: ได้ฟังแล้วครับ ชอบๆๆ สุดยอด Smile

Crush on : เสียงร้องไม่ค่อยสดใส ลั๊ลลา เท่าดนตรี (สงสัยไม่ได้แอบรักใครเหมือนในเพลง Big Grin )

Princess in my dream : เสียงร้องไม่ค่อยเจ็บปวด รวดร้าวเท่าไร (สงสัยไม่เคยอกหัก ... คนหน้าตาดีก็งี้ละ) Big Grin เสียงไฮแอทรบกวนความไพเราะของเพลงไปนิดสสส์ จบห้วนไปหน่อย

301 : เสียงหล่อมาก ชอบๆเพราะดี น่าจะอ้อนได้อีก

ดนตรีชอบๆๆเจ๋ง
อารมณ์ร่วมน่าจะเพิ่มได้อีก
ความสามารถเหลือล้น แต่รู้สึกอั้นๆความสามารถ ไม่ยอมปล่อยออกมา (มีกั๊กมีกั๊ก)
สรุป ชอบ แผ่นเหลือป่ะ ขอซื้อ .... พูดจริงนะ

ปล.1 ความเห็นจากคนธรรมดาๆที่ชอบฟังเพลงนะครับ ไม่ใช่มืออาชีพ Big Grin
ปล.2 น้า karn จับเซ็นต์สัญญาเข้าค่ายเลยดีป่ะ Big Grin

แผ่นยังเหลือนะคร๊าบบ สาขากทม.ติดต่อน้าตูนได้เลยครับ

ไม่ได้กั๊กอะไรเลยครับ แต่ยังทำไมได้ไม่เต็มที่ด้วยปัญหาหลายๆ อย่าง ตั้งใจไว้เป็น Demo อยู่แล้วเหมือนกันครับ จะได้รับเอาคอมเมนท์ทั้งหลายไปปรับปรุงให้เวอร์ชั่นเต็มดียิ่งๆ ขึ้นไปครับ
26-02-2009, 03:01
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พอดี เพื่อน ทำเพลงมาครับ อยากให้น้า วิจารณ์กันเต็มที่เลยครับ - by BytSerk - 26-02-2009, 03:01

Forum Jump: