Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอชม น้า น้า และขอถามครับ
Author Message
kakki Offline
Member

Likes Given: 0
ขอชม น้า น้า และขอถามครับ
1. น้า pood น้า webmaster น้า povation น้า gman น้า katayoot เล่นกีต้าร์มานานมากแล้วใช้หมครับ เพราะว่าแต่ละท่าน มีความรู้มากเลย อยากทราบว่าเคยท้อและล้มลุกครุกครานแบบไหมครับ(หมายถึงกว่าจะเล่นเก่ง คือผมจะเก้บใว้เป็นแรงบันดารใจนะครับ????
2.ราคา สั่งทำกีต้าร์ น้าน้าในบ้านเราเริมต้นที่ราคาเท่าไหลครับ (ทำตามใจลูกค้าครับ)???
3.สั่งไม้มาให้น้าน้า ช่างทำกีต้าร์ เขาจะคิดอย่างไรครับ หรือ เอารายละเอียดสเปคไม้ไปให้น้าน้าช่างทำกีต้าร์น้าเขาจะหาไม้แบบตามที่เราต้องการใด้ไหมครับ??
4.สั่งไม้จาก http://www.stewmac.com ถ้าสั่ง30000 บาท จะเสียภาษี กี่เปอร์ เช็นครับ??
5. น้าท่านไดรับสั่งไม้ให้บ้างครับและคิดค่าสั่งให้เท่าไหล??
6. เงินมัดจำ กี่เปอร์เช็นครับ (ถ้าสั่งทำกีต้าร์ และสั่งชื้อครับชื้อไม้ครับ)?
7. คือว่าถ้าไม้ถามก็ไม่รู้จะไปถามใครครับ เพราะไม่รู้จริงจริงครับ ถ้าไม่ทำเสียตอนนี้ผมคงไม่มีเวลาทำอีกแน่ครับ เพราะงานเริ่มมากครับงานส่วนตัวนะครับ?

8.เรื่องเงินพบมีครับที่จะคนหาตัวเองกับการตามหากีต้าร์ในฝันครับ
9. ฝีมือการเล่นก็ พบใช้นะครับ แต่ความชัดเจนของจุดหมายยังไม่ชัดเจนครับเท่าที่ควร จรึงขอรบกวนน้าน้า ผู้บรรรลุแล้วรู้แจ้งเห็นครับ ขอบคุณครับ
*** อีกเรื่องครับ ยังติดค้างน้า gman อยู่1เรื่องครับ และน้า เก่าโทรม1ตัว น้าอะไรนา! ***** ครับขอบคุณครับ

Attached Files Image(s)

16-02-2009, 15:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอชม น้า น้า และขอถามครับ - by kakki - 16-02-2009, 15:54

Forum Jump: