Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กรุณาติดต่อกลับกองกำลังผสม....ด่วน!
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: กรุณาติดต่อกลับกองกำลังผสม....ด่วน!
povation Wrote:" ผมมองว่า จะต้องเป็นคนที่น่ารัก สดใส ร่าเริง เต้นเก่ง และเสหน์แรง
ผมมองว่า ยังไงก็ต้องเป็น พี่แดง แห่งบ้านเต่า เท่านั้นครับ "

น้า sanเชียร์ออกนอกหน้า..หวังไถ่โทษซิท่า..
ผมว่า น้องหนุ่ย Venice หากมาร่วมงานด้วยและร้องเพลงนี้จะดีมากเลย แต่ไม่รู้ว่าไง...ต้องถามหนูฟิล์ม ?

น้าป๋อครับ แล้วน้า san จะทำให้วงแตกไหมครับ
เพราะ avatar หน้าตาคุ้นๆนะ เป็นข่าวซะหลายวันเลย
27-10-2007, 06:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กรุณาติดต่อกลับกองกำลังผสม....ด่วน! - by Maow - 27-10-2007, 06:49

Forum Jump: