Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมสมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ
Author Message
songloveblues Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ผมสมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ
ผมชื่อหนึ่งนะครับอายุ 31 คือว่ตอนนี้กำลังตัดสินใจ ในการซื้อกีตาร์ โปร่ง ดีๆ สักตัว
งบผม 40000 นะครับ เพื่อนพี่ๆช่วยนะนำหน่อย ผมสับสนมากตอนนี้ ของทรงที่ไม่ใช่ cutawayนะครับ และถ้าเป็น All Solid ไหวไหมครับ และผมว่าในboard นี้ รู้สึกว่าอบอุ่นดี เท่าที่ผมเข้ามาอ่าน ผมอยากรู้จักเพื่อนๆพี่หลายคนนะครับ เพื่อว่าจะมีความเพิ่มขึ้น ผมอยู่แถวบางพลี สมุทรปราการ นะครับ ขอฝากตัวด้วย
นะครับ
03-02-2009, 09:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ผมสมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ - by songloveblues - 03-02-2009, 09:08

Forum Jump: