Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบบบบ.......
Author Message
หมั่นโถว Offline
Member

Likes Given: 0
Sad  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบบบบ.......
หลังจากที่เข้ามาอ่านได้ระยะนึง เลยขอสวัสดี ฝากตัวอย่างเป็นทางการสักหน่อย ...อิอิ... ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคร้าบ ....ตอนนี้กำลังเก็บตังค์หา Martin รุ่นเล็กๆที่คุ้มราคาหน่อย ...หากท่านใดมีข้อแนะนำช่วยบอกทีจ้า ขอบคุณคร้าบบบ ^^
PS: กำลังหาอาจารย์กีต้าร์อยู่เหมือนกันครับ แบบ finger style อ่ะครับ (อยากเล่น classical gas ของน้า tommy) แต่ออกแนวบลูส์ ป๊อบ สบายๆ ท่านใดรู้จักช่วยบอกที่จ้า ขอบคุณคร้าบบ (ออกตัวก่อนว่าผมเล่นไม่เก่งคับ แต่คิดว่าพอแก่ๆ คงไม่ไปตีกอลฟ์ ขอตีกีต้าร์ดีกว่า เลยอยากเรียนเพิ่มเติมคับ อิอิ)
02-02-2009, 14:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบบบบ....... - by หมั่นโถว - 02-02-2009, 14:02

Forum Jump: