Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับคุณ ko_hisashi
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ขอต้อนรับคุณ ko_hisashi
มีสีสันขึ้นอีกแล้วครับท่าน...

เพิ่งพบกันวันนี้เองที่ร้านนครหลวงการดนตรี สาขาฟอร์จูนทาวเวอร์
คุณโก้ว ถนัดทางกีตาร์ไฟฟ้า แต่อยากเปลี่ยนบรรยากาศมาเล่นโปร่ง บ้านพักอยู่อยุธยา รับคำเชิญเข้ามาเป็นสมาชิกบ้านสีฟ้าจากผมและน้า WEB
เป็นหนุ่มน้อยอายุ 23 ปี ที่มีหน้าตาดีเป็นอาวุธ...ทำให้ผมนึกถึงน้าmerlot (แบงค์) ขึ้นมาทันทีเลย เพราะก็เจอที่สถานที่นี้แหละ
.....ไปจัดตั้งแก็งค์หน้าตาดีกันเอาเองนะครับ....ส่วนผมขอเป็นที่ปรึกษาก็ยังดีครับ
เดี๋ยวคงได้ดูรูปที่ฝ่ายช่างภาพจะนำมาเสนอ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
12-10-2007, 01:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอต้อนรับคุณ ko_hisashi - by povation - 12-10-2007, 01:11

Forum Jump: