Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Maton ใส่สายเบอร์อะไร ออกจากโรงงานครับ
Author Message
line6_mania Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Toungue  RE: Maton ใส่สายเบอร์อะไร ออกจากโรงงานครับ
Quote:เขียนโดย: beerplay - เมื่อวานนี้ 22:13
ถ้าจำไม่ผิด maton รุ่น M225 ของพี่ line6_mania ผมเคยลองที่นครหลวงสาขาซีคอน เห็นมีอยู่ตัวนึงเมื่อปีที่แล้วแต่ตอนนั้นสายเก่าไปหน่อย เลยดีดไปสองสามทีเลยวางไปลองทาคามิเนะแทน

แต่ผมว่า maton เป็นยี่ห้อที่ชวนฝันอีกยี่ห้อนึง แต่ทำไมเค้าไม่นำเข้ามาขายในเมืองไทยแล้ว น่าเสียดายจังครับ ยิ่งเป็นรุ่นที่ Tommy เล่นนี่ปิ๊งเลย

ผมถามเจ๊ดา ที่ฟอร์จูน เค้าบอกว่า สั่งมาแล้วขายไม่ค่อยออก เพราะราคาที่ตั้งขายในประเทศ สูงกว่าที่ออสเตรเลียเยอะมากอะครับ Rolleyes
ทุกเรื่องเกี่ยวกับการผลิตเพลง การบันทึกเสียง และเบื้องหลังวงการเพลงไทย ที่คุณอยากรู้ คลิกเลยครับ ..

[url]http://cyberzone.bloggang.com[/url]
13-01-2009, 00:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Maton ใส่สายเบอร์อะไร ออกจากโรงงานครับ - by line6_mania - 13-01-2009, 00:59

Forum Jump: