Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
***อยากได้ tab/note เพลงหนึ่งเดียวคนนี้ version acoustic blue****
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ***อยากได้ tab/note เพลงหนึ่งเดียวคนนี้ version acoustic blue****
Maton_1 Wrote:เย้...ทำได้แล้ว.. ; ดีใจด้วยครับ

Maton_1 Wrote:เรื่อง meeting ผมอาย ๆ เวลาเห็นคนเก่ง ๆ ; อยู่ที่นี่ ไม่ต้องอายครับ "ด้านได้ อาย อด" คนขี้อายในบ้านนี้ มักเป็นประชากรระดับล่างในบ้านนี้ คุณภาพชีวิดอาจไม่ดีเท่า พวกที่ ด้านได้....
ประชากรระดับบนของที่นี่ วัดกันที่ ต้องมี Spirit สูงเป็นอันดับต้นๆ น้าMaton_1ก็คงมีมิใช่น้อย ใช่ไม๊ครับ

Maton_1 Wrote:แล้วยังกีตาร์แต่ละคนนี่แพงระยับจนจับใจเลย ; ไม่ต้องกังวลครับ แต่ละคนที่ว่ามา คนกลุ่มนี้เป็นแค่ ชนกลุ่มน้อยในบ้านนี้ครับ เพียงแต่มีรายได้ประชากรต่อปี ประสบการณ์ ความรู้ และ รสนิยม มากกว่าคนทั่วไปก็เท่านั้นเอง แต่มีไม่เยอะครับ แต่น้ำใจ.....ขอบอกว่าต้องลองมาสัมผัสด้วยตัวเอง ส่วน ชนกลุ่มใหญ่ในบ้านนี้จะเป้นคนที่มีกีต้าร์ ถูกระยิบ เช่นผม เช่นคุณ....(เอ...รึว่า ผม คนเดียว หว่า )
(This post was last modified: 14-10-2007, 02:30 by SARUN.)
14-10-2007, 02:24
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ***อยากได้ tab/note เพลงหนึ่งเดียวคนนี้ version acoustic blue**** - by SARUN - 14-10-2007, 02:24

Forum Jump: