Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับน้า Kitalica อย่างเป็นทางการครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
Toungue  ยินดีต้อนรับน้า Kitalica อย่างเป็นทางการครับ
เนื่องจากว่า ตอนแรก ............
น้า ๆ หลาย ๆ ท่านซึ่ง รวมถึงตัวผมเองก็ไม่เข้าใจ ว่าน้ากิดมายังไง เบอร์โทรก็ไม่ผ่านการ สกรีน จากน้าป๋อ รูปก็ดูหล่อ ลึกซ่อนใน 555 ใส่หัวส้มอีกต่างหาก....แถมยังจะยืมตังค์ผมในหลาย ๆ กระทู้ ในโพสต์แรก ๆ ของน้า ๆ ๆ จนผมกับน้ายอดแย่ - กีตาร์ฟืน เดากันไปต่าง ๆ นานา ว่าจะเป็นคุณ เอส....หรือคุณจ.... หรือ..... 555

และแล้วพอผมไปเห็นรูปกีตาร์ของน้า...ในกระทู้ห้องข้าง ๆ ก็พลันเห็นว่าเป็นที่ Balinee ชัวน์ป๊าดดดด

ตอนนี้ก็เลยจับได้ ว่าเป็น พี่กฤษณ์แห่ง balinee เพื่อนพี่อิ๋ว (สาวสวยที่เล่น Ovation ที่ balinee สมัยพวกเราเคยไปปาตี้ที่ร้านกันใหม่ ๆ )

ผมค้นรูปเก่า ๆ เจออยู่แค่นี้ครับ................
[Image: dscn5500resizegd7.jpg]

นี่ข้าง ๆ ยังหล่อขนาดนี้..........ข้างหน้าก็ประมาณโดม เลยแหละครับพี่น้อง...

ป.ล. รูปคนขวาเหลื่อม ๆ มาด้านหน้าและด้านหลัง เดากันเองนะครับ 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 11-10-2007, 17:30 by Therock.)
11-10-2007, 17:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ยินดีต้อนรับน้า Kitalica อย่างเป็นทางการครับ - by Therock - 11-10-2007, 17:27

Forum Jump: