Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ
งานนี้น่าจะมีคนมาลองกีต้าร์จริงจังเพียงไม่กี่ท่านเพราะท่านที่จองไว้ถ้าไม่ใช่
คนกันเองก็อยู่ต่างจังหวัดเสียเป็นส่วนใหญ่ ดังนั้นผมขอเปิดบ้านเพื่อการสังสรรค์ของสมาชิกบ้านสีฟ้าเลยดีกว่า

กำหนดเวลาคือเที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ ไม่มีค่าผ่านประตู ไม่มีคิวการแสดง
หลังเที่ยงคืนย้ายวงจากนอกบ้านเข้าไปในบ้านครับ

เนื่องจากบ้านผมไม่มีฟู้ดแลนด์อยู่หน้าบ้านเหมือนบ้านเต่า ผมจึงอยากทราบ
จำนวนผู้มาร่วมงานอย่างคร่าวๆเพื่อให้แม่บ้านจัดเตรียมเบียร์ มิกเซอร์และน้ำแข็ง
ไว้จำหน่ายในราคาทุน อาทิเช่น

Heiniken ขวดใหญ่ 70 บาท
Mixer ขวดละ 10 บาท

ส่วนอาหารและกับแกล้มสามารถสั่งจากร้านจำลองใด้ครับ หรือจะนำมาเองก็ใด้

ช่วยกรุณาเสนอความเห็นด้วยครับ งานนี้ถือเป็นการซ้อมเพื่อจัดงานปีใหม่ด้วยว่า
จะจัดไหวหรือเปล่า
01-12-2008, 16:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - by pood - 01-12-2008, 16:05

Forum Jump: