Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
Author Message
ping Offline
Fancy Carp Lover

Likes Given: 0
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
ขอบคุณจริงๆครับ สำหรับทุกๆสิ่งที่เกิดขึ้นในวันที่ 7 ตค. 2550 นี้
ขอบคุณพี่ป๋อ พี่แดง ที่ให้สถานที่ กีตาร์ชั้นดี และอาหาร ที่ไม่ขาดตกบกพร่อง
น้าpood สำหรับกีตาร์ชั้นเลิศ
น้า Poppie กับ amp ที่ทำให้สนุกสนาน
น้า yod chula ให้สาระความรู้ที่แน่นปึ๊ก กูรู้ เอ้ย ย้อเย่น.... กูรู ตัวจริง ครับ

น้า san ที่มางานแต่เช้า ได้รู้จักกันก่อน ช่วยจัดสถานที่
และน้าอีกทุกๆท่าน ที่ให้เสียงผ่านโสตประสาท ถึงขั้นเอาไปฝันต่อได้

น่าเสียดายที่อยู่ต่อไม่ได้ ลูกสาวโทรตามคำสั่ง ผบทบ ครับ

ไม่น่าเชิ่อว่ามิตรภาพบนโลก Cyber จะเกิดได้จริง
บัดนี้ ผมเชื่อแล้วครับ เพราะ พวกเราคือตัวจริงครับ
08-10-2007, 08:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ - by ping - 08-10-2007, 08:36

Forum Jump: