Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
ผมขอยืนยันเลยครับว่าเท่าที่ผมเคยไปงานมี้ตติ้งมาไม่ต่ำกว่าหกครั้งตั้งแต่บ้าน
เก่าครั้งนี้สนุกที่สุดเพราะว่า

1. สถานที่คับแคบดี ใด้พูดคุยกันเกือบทุกคน

2. การเก็บค่าร่วมงานแค่ 150 บาททำให้มีสมาชิกแวะเข้ามามากมายเพราะ
บางคนก็ไม่ใด้ต้องการมาทานอาหารอยู่แล้ว

3. เครื่องเสียงดี ดนตรีเพราะ ผมว่าระบบเสียงครั้งนี้ดีกว่าทุกครั้งครับ เรื่องดนตรีนั้นพอพวกเทพมาแจมกันตอนดึกนี่หาฟังที่ไหนไม่ใด้อีกแล้วครับ

4. งานเลิกแบบคนร่วมงานยังโหยหาและอยากมาร่วมอีก ต้องขอขอบคุณเพื่อน
บ้านที่โทรฯไปแจ้งตำรวจ งานเลิกหลังตีหนึ่งหน่อยๆขณะที่ดนตรีกำลังมีความ
สดแบบสุดๆ (ใด้ข่าวว่ามีการไปต่อกันที่บ้านเต่าอีก) แบบนี้ทำให้คนฟังโหยหาว่าเมื่อไหร่จะใด้สนุกแบบนี้อีก

ตัวผมเองกะว่าจะหนีกลับตอนเที่ยงคืนเพราะตอนเช้าต้องไปทำบุญแต่พอยิ่งดึกก็
ยิ่งมันจนกลับบ้านตีสองกว่าเช่นเคย
24-11-2008, 13:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ... - by pood - 24-11-2008, 13:42

Forum Jump: