Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..สมาชิกใหม่ ครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
..สมาชิกใหม่ ครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
....พอดีผมว่างเลยไปเดินเที่ยวเล่น กะ น้า Littlenomad (พเนจรสมชื่อจริงๆเลยน้าคนนี้)........หลังจากนังรถอบควันบุหรี่ได้ที่ ก็ไปถึง เวิ้งนครเกษม พอจอดรถได้ น้าแกลากผม ถูลู่ถูกัง ตรงไปร้าน เบ้ฯ เลยครับ.......ไม่ให้ผมได้มีโอกาสไปลอยหน้าลอยตาที่ใหนเลย........พอถึงร้าน น้า Littlenomad แกสั่ง น้องกิ๊บฯมาบริการ ตัวงี้ดำปี๋ น้าแกนั่งเล่นปูไต่กะน้องเขา ทั้งวัน จับน้องกิ๊บฯเขาเปิดก้น พยายามจะยัดอะไรก็ไม่รู้เข้าไปให้ได้........ดีนะไม่สำเร็จ........พอไม่สำเร็จแกก็หันมาทางผม แล้วสั่งให้ผมซื้อกีต้าร์ ด้วยความตกใจผมเลยคว้า เฟนเดอร์ได้มา 1 ตัว......ตังค์ก็ไม่ค่อยจะมี.......เลยเอารุ่นถูกมา 1 ตัว......น้า Littlenomad แกไม่ยอมครับแกเลยหยิบมาให้ผม......แล้วให้ผมจ่ายตังค์........Sad........ผมก็เลยได้สมาชิกใหม่เข้าบ้านด้วยประการะฉะนี้........เป็นรุ่น อเมริกันแสตนดาร์ด(ชื่อยังกะส้วมชักโครกแหนะ)......เหมือนในรูปเลยครับ.....น้า Littlenomad แกบอกว่าตัวทำจากไม้แอส........ต้องจ่ายเพิ่มขึ้นอีก 5 พัน..........เดือนนี้คงต้องไปร่วมกะพวก พันธมิตรฯแน่เลย.....หวังข้าวกล่องฟรีครับ.....

Attached Files Image(s)

18-11-2008, 17:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
..สมาชิกใหม่ ครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ - by กีต้าร์เก่า - 18-11-2008, 17:57

Forum Jump: