Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สายไนล่อนอะไรจะเหมาะกับyamaha silent SLG120nw
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
RE: สายไนล่อนอะไรจะเหมาะกับyamaha silent SLG120nw
โอ้ว มันมากมายขนาดนั้นเลยเหรอเนี่ย พยายามคิดตามน้าป๋ออยู่ อิอิ
ตอนนี้ใช้สายที่มาจากโรงงานครับ รู้สึกว่า อยากได้ตึงๆขึ้น และเบสมากขึ้นโดยเฉพาะสาย6ครับ ตอนใส่หูฟังบาลานซ์ครบแต่พอออกpa สาย6วูบๆทุกที

เท่าที่อ่าน จากน้าเวปและน้าขวัญ ผมคงต้องลอง Augustin ซะก่อน midium tention คงจะดี ขนาดสายใหญ่ขึ้นน่าจะดี เพราะpeterson ค่อนข้างไกลสำหรับผมทีเดียว

Savarez ก็น่าสนใจ มีใครพอแบ่งขายให้ผมได้มั่งมั้ยครับ เอาแบบอยู่โซน รัชโยธิน ลาดพร้าว งามวงศ์วาน นนทบุรี ข้าวสาร ประมาณนี้ครับ Big Grin

ขอบคุณน้าๆที่ช่วยแนะนำผมครับ ยังไงมีอะไรเพิ่มเติมต้องรบกวนกันอีกนะ
ขอบคุณครับ
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
(This post was last modified: 07-11-2008, 04:40 by papachill.)
07-11-2008, 04:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สายไนล่อนอะไรจะเหมาะกับyamaha silent SLG120nw - by papachill - 07-11-2008, 04:23

Forum Jump: