Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
Author Message
oatty Offline
Member

Likes Given: 0
รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
เพิ่งเป็นสมาชิกครับ

พอดีผมอยากได้ martin hd 28 ครับ
แต่ว่าเรื่องของเรื่องคือ ผม มาทำงาน ที่ รพ ลำพูน
( อยู่ใกล้ๆเชียงใหม่ )

ก็พยายามหาที่ซื้อ ที่ เชียงใหม่ แต่ก็หาไม่ได้

ครั้นจะกลับกรุงเทพ ก็ไม่ค่อยได้กลับ ประมาณ สองเดือนครั้ง
ล่าสุด โทรไปที่ lucky เห็นเค้าว่า ต้องสั่ง ไม่ีมีของ ( ถ้าเราสั่ง ก็แปลว่า เราไม่ีสิทธิ์เลือกใช่ไหมครับ คือ สั่งมา ตัวนั้นก็ต้องของเรา แม้ว่าเสียงจะไม่ดี )

คือ อยากลอง อยากเห็นของ ก่อนซื้อ แต่ ไม่รู้ว่าเชียงใหม่ มีที่ไหนบ้าง
หรือ ถ้า กรุงเทพ นี่ที่ไหนมีของให้ลองเลยบ้างครับ
แล้ว ราคา ควรอยู่ประมาณเท่าไรเหรอครับ มือหนึ่ง มือสอง ตอนนี้ไม่เกี่ยงแล้ว อยากได้ แต่อยากได้ตัวดีๆ

ขอบคุณครับ
01-11-2008, 09:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin - by oatty - 01-11-2008, 09:53

Forum Jump: