Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อนๆ ครับ ผมได้ไปทานข้าว กับ Tommy ครับ
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: เพื่อนๆ ครับ ผมได้ไปทานข้าว กับ Tommy ครับ
ผมไม่อยากจะโม้เลยว่า ผมไปมาแล้ว
วันนั้น อยู่ดีๆก็ฝันว่าไปดูคอนเสิร์ต Tommy
ดูอย่างใกล้ชิด มีคนดูแค่ประมาณ 40-50 คน เอง
เสร็จปุ๊บ Tommy ก็เข้ามาคุยด้วย โน่นนี่กันอยู่พักนึง
เหมือนจริงมาก ตื่นมาเข้าบ้านฟ้า รีบดูว่าคอนเสิร์ตมีเมื่อไหร่
(ใจคิดว่าคอนเสิร์ตเล่นไปแล้วนะนั่น)

แต่งัยก็ยินดีกับความจริงด้วยครับ ของผมมันแค่ฝัน...
25-10-2008, 10:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพื่อนๆ ครับ ผมได้ไปทานข้าว กับ Tommy ครับ - by djtar - 25-10-2008, 10:05

Forum Jump: