Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ของเล่นใหม่ของผู้เล่นกีตาร์+ร้องคนเดียว
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
RE: ของเล่นใหม่ของผู้เล่นกีตาร์+ร้องคนเดียว
ขอบคุณ น้าป๊อป น้า หนึ่ง ที่เข้ามาให้สติ เตือนใจ ครับBig Grin
แต่ล่าสุดผม ค้นพบ ว่ามันล๊อคคู่ประสานไว้ในคอร์ดเดียวไม่วิ่งตามคอร์ดกีตาร์ที่เปลี่ยนได้ ครับ
มันซ่อนไว้ ซ่อนเยอะจริง แต่ผมก็ยังงงกับการเซพอยู่ดี 555

กลางวันผมว่าง หลายๆวัน ถ้าน้าท่านใดสนใจจริงๆ มาลองห้องพัก ผมก็ได้ครับ
โทรมาหาผมได้ครับ ผมอยู่แถวงามวงศ์วาน ขาไมค์ มิกเซอร์(โซดาก็มี แต่ขาดหัวเชื้อ) ไมค์มีครบครับ
ทุกอังคาร-พุธ ผมจะไปห้องอัด EMC แฟลตดินแดง บ่ายๆครับ
ที่นี่มีห้องซ้อม ไม่ค่อยได้ใช้งานว่างๆ มาลองที่นี่ก็ได้ครับ แต่พุธนี้ห้องไม่ว่างนะครับ Wink
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
22-10-2008, 03:31
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ของเล่นใหม่ของผู้เล่นกีตาร์+ร้องคนเดียว - by papachill - 22-10-2008, 03:31

Forum Jump: