Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม
(15-10-2008, 23:20)pop_250823 Wrote: ถึงกับต้องรับสมัครกันเลยเหรอครับ แก๊งนี้น่ากลัวขนาดนั้นเชียวหรือครับSmile
ผมว่าคนเดียวที่ฝีมือเข้าขั้นในการล่มนั้นหลังๆมาเขาหายหน้าหายตาไปตั้งแต่มีครอบครัว นั่นล่ะครับคนนั้นล่ะ คิดถึงแกจังWink

น้า san คือมือ 1 มือขวา มือซ้าย ขาหน้า ขาหลัง ของท่านประธานต่าย ( ขอยาดเอ่ยนามนะคั๊บ ) ปฏิบัติหน้าที่ล่มกระทู้อย่างแข็งขันจนได้มงกุฏ(ขน)เพชร ซึ่งเป็นความภูมิใจของแก๊งมาก ๆ

แต่ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ถูกหัวหน้าแก๊งกู้ฯ (ซึ่งตอนนั้นยังไม่เปิดเผยตัว) ใช้ความเหนือชั้น จัดการให้ซื้อกีต้าร์ Lowden O38 Top of the line ไปครอบครอง

เสร็จซิครับ Sad เหมือนถูกทำลายวรยุทธ ความอยากรู้อยากได้กีต้าร์หมดไป ฟังตัวไหนก็ไม่เพราะ ร้านกีต้าร์ทุกแห่งไม่เคยได้ไปเหยียบอีกเลย Ebay ไม่ได้กินเงิน เปรียบเสมือนถูกตอนทางอารมณ์ไปแล้ว ตอนนี้นอนอ้วนตันตึ่ก เอ๋อ... ไม่หือไม่อือกับเรื่องกีต้าร์อีกต่อไป น่าสงสารจับใจ Sad

คุณทำลงไปได้ยังไง ***มเกรียมที่สุด

พวกผมจะไม่ตอบโต้ แต่จะขอบุกยึด website Nimitguitar โดยไม่ไปไหน จนกว่าน้าจะออกมารับผิดชอบ เปิดบ้านแถลงข่าวแสดงความรับผิดชอบ เสาร์นี้ครับ พร้อมอาหารคาวหวานเช่นเคย ๆ

จึงเรียนมาเพื่อเธอตลอดไป เอ๊ยยย จึงเรียนมาเพื่อทราบค่ะ (โทษที ครับจ้ะครับ เห็นโลโก้กระโหลกม่วงของน้า karn แล้วอาการมันจะออก แต๊บไม่อยู่แล๊วววว Big Grin)
(This post was last modified: 16-10-2008, 02:29 by Katayoot.)
16-10-2008, 02:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - by Katayoot - 16-10-2008, 02:28

Forum Jump: