Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีใครเคยลอง Highway 1 บ้างใหมครับ ถ้ามีขอเสียงหน่อย
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: มีใครเคยลอง Highway 1 บ้างใหมครับ ถ้ามีขอเสียงหน่อย
(18-10-2008, 11:12)กีต้าร์เก่า Wrote: .....ดีใจจัง.....น้า Run ได้ตามที่ตั้งใจแล้ว........ผมดิ.......ซื้ออะไรมันเรื่อยเปื่อยเลย........เห็นกีต้าร์แปลกๆเป็นไม่ได้..........ตังหมดไปเรื่อยและ.......น้า Run ครับ.......เอาเพลงของเดอะ ชาโดว์ มาเล่นเลย........ผมหัดเล่นกีต้าร์ก็ อาจารย์แฮ้ง นี่หละ...........ลุงแดงทำเอารูปมายั่วน้ำลายผม......ระวังไว้เถอะผมจะทำน้ำลายหกใส่เข้าสักวัน........

ผมยัง หนึ่งและสองและสามและสี่และ...อยู่เลยครับน้ากีต้าร์เก๋า ขออีกสักปีสองปีเถอะครับแล้วค่อยมาแจมเดอะชาโดว์กัน...Smile

ผมเองก็ดูรูปแนบท้ายของน้ากีต้าร์เก๋าทีไรต้องถอนใจเฮือกๆทุกที..เฮ้ออออ
Rolleyes
18-10-2008, 16:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีใครเคยลอง Highway 1 บ้างใหมครับ ถ้ามีขอเสียงหน่อย - by Run - 18-10-2008, 16:50

Forum Jump: