Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
.........ไปเดินตุปัดตุเป๋(เพิ่งจะพูดได้ครับ)ไป......แถว ซีค่อนฯ........คิดถึง สาวที่เราแอบชอบ(แต่เขาไปชอบคนอื่น).(ก็สาวคนนั้นหละ ที่น้า ป๋อ พ่อเต่า รู้จักดี แต่ป้าแดงไม่รู้).......เลยแกล้งเข้าไปคุย.......เธอ,ทำงานขายกีต้าร์ครับ.......ร้าน....นครหลวงการดนตรี.........แกล้งๆให้เธอ,ช่วยเลือกกีต้าร์ให้หน่อย........เธอ,เลยหยิบ Washburn RR 100 TR Sammy Hagar มาให้เล่น........จีบอยู่นาน(ปกติไม่เจ้าชู้ แต่....ยากเกินห้ามใจ..).........เลยตกกระใดพลอยโจน ตกลงซื้อ......กีต้าร์สีแดง......เซ็ตเนค........มะฮอกกานี.......มี ฟิชแมนเปียถัก เอ้ย เปียโซ่.......ทำในเกาหลี........ดีดแล้วดังดี.........แต่ไม่มี ข้อมูลเลยครับ.......Cool.....ใครอยากลองหรือมีข้อมูลเพิ่มเติม ก็........เอามาเผยแผ่ได้นะครับ.......

Attached Files Image(s)

07-10-2008, 13:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ - by กีต้าร์เก่า - 07-10-2008, 13:17

Forum Jump: