Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถามเรื่องการปรับซาวน์ครับ
Author Message
heart12 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0

ผมมีปัญหาเรื่องการปรับซาวน์พูดง่ายๆๆคือปรับไม่เป็นนะครับ ช่วยแนะนำวิธีการปรับซาวน์ เวลาเล่นออกตู้แอมป์ หรือ ลำโพงต่างๆๆ อย่างเวลาเล่นในร้านอาหาร หรือ ผับ อะ่ครับว่ามีวิธีการปรับอย่างไร ทำไมไม่ได้เสียงตามที่ได้ยินตอนที่ไม่ได้ต่อกับตู้แอมป์เลยคับ รบกวนด้วยนะครับ ผมใช้กีตาร์ Takamine ED21-Cครับ
04-10-2008, 15:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ถามเรื่องการปรับซาวน์ครับ - by heart12 - 04-10-2008, 15:40

Forum Jump: