Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีใครอยากปล่อย Adamas ซักตัวมั้ยครับ!!!
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: มีใครอยากปล่อย Adamas ซักตัวมั้ยครับ!!!
(06-10-2008, 00:28)Monza Wrote:
(03-10-2008, 16:53)povation Wrote:
(03-10-2008, 16:02)pood Wrote: ผมว่าใครที่ลงประกาศหาซื้อกีต้าร์น่าจะลงงบประมาณไว้ด้วยนะครับ ไม่งั้นคนที่เขา
เสนอขายก็คงไม่รู้ว่าคุณต้องการ Adamas ระดับใหนเพราะมันมีตั้งแต่ราคาสองพันกว่าเหรียญจนถึงห้าพันเหรียญ

อย่างน้าหม่าวนี่ก็คงอยากใด้ Takamine ราคาสองหมื่นกว่าที่เคยมาเล่นที่บ้าน
ผม ถ้าน้ากิจจาจะขาย NS72 ในราคาเดียวกันเดี๋ยวเย็นนี้ผมขับรถไปหาเลยครับ

เห็นด้วยกับพี่กฤษณครับ ถ้าพอรู้งบประมาณคร่าวๆ ผู้ที่สนใจจะขายจะได้แสดงเจตนาเสนอขายได้

ในกรณีนี้ กีตาร์Adamas ของผม มีรุ่นราคาต่ำสุด 80,000.- บาท ครับ
ถ้างบไม่ถึง (ราคานี้ไม่ว่าจะผ่อนหรือไม่ขอผ่อนก็ตาม) กรุณาสอบถามท่านอื่นๆที่พอจะมีเก็บไว้และยินดีขายในราคาที่อยู่ในงบนั้นๆนะครับ

"All my loving" กีต้าร์สวยมากๆ หายาก ๆ ทั้งนั้นเลย พูดจิงๆ ว่าชอบทุกตัวเลย แต่ถ้าเรื่องงบประมาณผมก็ไม่ได้ตั้งงบไว้อ่ะครับ ถ้าจาให้บอกว่างบประมาณราคาเท่าไหร่ ผมประมาณราคาไม่ได้จริงๆ แต่ถ้าเจอที่ถูกใจ ยังไงก้อไม่ปล่อยไปแน่ๆ ครับ เชื่อว่าทุกคนที่รักกีต้าร์ก็คงคิดคล้ายกับผม ยังไง ผมกลับเมืองไทยประมาณต้นปีหน้า ผมขอรบกวนไปเยี่ยมชมและลองกีต้าร์บ้านพี่นะ ส่วนเรื่องงบประมาณเราค่อยคุยกันอีกที ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับที่เข้าไปชม "All My Loving"
เรื่องงบประมาณในการซื้อกีตาร์ ไม่ได้ตั้งไว้ก็ไม่เป็นไรครับ
ผมคิดว่าน่าจะหา Adamas มือสองสภาพดีๆ ในต่างประเทศได้ถูกใจกว่าหาในเมืองไทย
ยังไงก็ดูๆเผื่อผมด้วยนะครับ หากมีตัวใดน่าสนใจ
บ้านเต่ายินดีต้อนรับครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
06-10-2008, 03:18
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีใครอยากปล่อย Adamas ซักตัวมั้ยครับ!!! - by povation - 06-10-2008, 03:18

Forum Jump: