Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ?????
Author Message
kiss Offline
Member

Likes Given: 0
Exclamation  เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ?????
kiss หายไปจาก webboard นานมากค่ะ แต่ด้วยภาระงานที่ได้รับมอบหมายมากขึ้น จึงไม่ค่อยได้เข้ามาที่ webboard สักเท่าไหร่ วันนี้เผอิญว่าพอมีเวลาจึงเข้ามาเยี่ยมชม และหาความรู้จากพี่ๆ เพื่อนๆ เช่นเคย กลับอ่านเจอกระทู้ที่ kiss เคย post เรื่องการบาดเจ็บที่ข้อมือ อ่านแล้ว นู๋ งง มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จริงๆ ค่ะ เกิดอะไรขึ้นค่ะ???????? ถ้าเป็นเรื่องข้อมือบาดเจ็บนี่ มันไม่ใช่เรื่องตลกเลยนะคะ (เวลาปวดนี่ ทรมานมากค่ะ ขยับข้อมือยังไม่ได้เลย ไม่ได้สำออยนะคะ แต่ละคนอาการมากน้อยต่างกันค่ะ) kiss เคย post ถามพวกพี่ๆ ไว้เมื่อปีที่แล้ว และก็ได้คำแนะนำที่เป็นประโยชน์มากๆ เมื่อไปหาหมอแล้วฉีดยาอาการหายไปได้ช่วงหนึ่ง แล้วก็กลับมาเป็นใหม่ค่ะ ปัจจุบันอาการปวดที่ข้อมือซ้ายกลับมาเป็นใหม่ได้ 5 เดือนแล้วค่ะ กลับไปหาหมอ คุณหมอบอกว่าต้องผ่าตัด แต่จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่ได้ผ่าตัดค่ะ เพราะมีผู้รู้บางท่านบอกว่าผ่าแล้วก็อาจเป็นได้อีก (แล้วแต่สภาพร่างกายและกิจวัตรของแต่ละคน) และอาจเกิดปัญหาการชาที่กล้ามเนื้อมือได้ (ถ้ายังไม่ถึงที่สุดก็ยังไม่ควรผ่าตัดค่ะ)

ขอโทษนะคะถ้าการ post ของ kiss ในครั้งนี้ไปสร้างความรำคาญใจทำให้พี่ๆ เพื่อนๆ ต้องมาเสียเวลาอ่านกัน

PS kiss เข้าใจอยู่เสมอว่าที่บ้านหลังนี้จะมีแต่ความอบอุ่น ความเป็นพี่น้องกัน แลกเปลี่ยนเรียนรู้กันทางดนตรี คนมีความรู้น้อยอย่าง kiss ได้สิ่งที่ดี ความเอื้ออาทร และการเรียนรู้ทางดนตรีจากพี่ๆ เพื่อนๆ อย่างมาก ขอขอบคุณ มา ณ ที่นี้ อีกครั้งค่ะ
music is my life
12-09-2008, 14:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ????? - by kiss - 12-09-2008, 14:55

Forum Jump: