Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์คลาสสิค
Author Message
kim_colombet Away
Senior member

Likes Given: 4
RE: กีต้าร์คลาสสิค
ถ้าต่อไปมีหัวข้อ ยืม

ผมก็คาดเดาว่า อนาคต จะมีหัวข้อ ยิง ... ที่เป็นผลพวงมาจาก ยืมแล้วยังไม่มาคืน หุหุ

หัวข้อนี้ ขอ ไม่รับร่าง แล้วกันคับ ออกแนว น่ากัว อิอิ Tongue

นี่ผมมีโครงการว่าจะนำกีตาร์ของผมออกให้เช่า

ไม่รู้ว่าจะมีลูกค้ามากน้อยเพียงใด
ตัวแรกประเดิมด้วยกีตาร์สุดหวงแหน.....กีตาร์พม่า

ถ้ามีจิง ขอคิวแรกเลยนะคับ เด๋วเอา น้องเบริด์ ไปวางเป็นตัวประกัน กวาดบ้าน ถูบ้าน ทำกับข้าว ใช้ได้คับ คงเป็นคนแรกที่เอาแฟน ไปแลก กีต้าร์ -"-

ปล. แบบนี้เรียก ล่ม กระทู้ป่าวคับ Big Grin
08-09-2008, 11:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์คลาสสิค - by kim_colombet - 08-09-2008, 11:54

Forum Jump: