Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศ.....สถาณะการณ์ฉุกเฉิน
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
ประกาศ.....สถาณะการณ์ฉุกเฉิน
จากเหตุการณ์ล่าสุดที่มีการปะทะ ที่เกิดขึ้นเมื่อคืนนี้....

ผมจึงได้ตื่นเเต่เช้า มาติดตามต่อทางโทรทัศน์

ได้เห็น .....

นายก..ได้ตัดสินใจประกาศสถาณะการณ์ฉุกเฉินเเล้ว เมื่อเช้า.....

ไม่ทราบว่า... มีผลอะไรกับกิจกรรมต่างๆในชีวิตที่จะทำกันบ้าง

ก่อนหน้าโพสนี้ พยายามหาข้อมูลอะไร ก็หาไม่ได้เลย....

ใครมีความรู้ เเนะนำอธิบายว่า มันเป็นอย่างไรบ้างก็ขอบคุณครับSad

เพิ่มเติม.....โฆษณาครับRolleyes

ผมขอเสนอใช้สิ่งนี้เเก้ปัญหาBig Grin

ซุกเเอบอยู่ในนี้ครับ **โลกหมุนด้วยความรัก**

ตามนี้เลยครับพี่น้อง http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...7#pid60617

เผื่อจะยิ้มกันได้บ้าง
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 02-09-2008, 10:09 by hattaya111.)
02-09-2008, 08:01
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ประกาศ.....สถาณะการณ์ฉุกเฉิน - by hattaya111 - 02-09-2008, 08:01

Forum Jump: