Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานมิตติ๊งที่จะถึงนี้ครับ
Author Message
วีรวิทย์ Offline
Member

Likes Given: 0
งานมิตติ๊งที่จะถึงนี้ครับ
พอดีบ้านอยู่แถว ซีคอนฯ อยากไปร่วมงานด้วยครับ แต่เป็นสมาชิกใหม่ครับ เขิน เพราะไม่รู้จักใคร และก็ยังมีข้อสงสัยหลายเรื่อง
1. ต้องแต่งตัวอย่างไรครับ จะได้ถูก กาละเทศะ
2. ต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรที่ต้องชำระเงินล่วงหน้าไหมครับ จะได้โอนไปให้
3. ต้องมีอะไรติดไม้ติดมือไปหรือเปล่าครับ
ถ้าไม่เป็นการรบกวนอยากให้ น้า เว๊ป ชวนสมาชิกใหม่ไปเยอะๆ
และถ้าไม่เป็นการรบกวน ผมขอเบอร์โทรศัพท์ ใครก็ได้ ไว้โทรให้มารับผมหน้า ร้าน เมื่อไปถึง เข้าไปจะได้มีคนพาแนะนำตัว ไม่ยืนเก้ๆกังๆ
เบอร์ผม 084-097-4932 ชื่อก็ชื่อ วีรวิทย์ เหมือน Log in เลย
รบกวนพี่ๆ ใจดีในบ้านไม้จริงสีฟ้า ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
28-08-2008, 04:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
งานมิตติ๊งที่จะถึงนี้ครับ - by วีรวิทย์ - 28-08-2008, 04:00

Forum Jump: