Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นี่...นี่....เรื่องกีต้าเลยครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: นี่...นี่....เรื่องกีต้าเลยครับ
.......สรุป น้า ปูดด ครับ....เพื่อการศึกษา....ถ้าน้า ปูดด...สามารถผ่านไปร้านที่ว่านี่....แล้วถ้า gibson cs 356 ราคาเป็นแสน(ลดราคาแล้วนะ)....แล้วเจอตัวนี้(lineฮูหยิน...คิดได้ไงครับ น้าโฟล์คน้อย ..เสี่ยงจริงๆ)ราคา3หมื่น ผมยินดีออกทุนทรัพย์ให้น้าฯซื้อและหิ้วมาฝากผมก็จะเป็นตัวอย่าง...ดีใหมครับ....แหะๆ......ที่ผมเคยลองครับ....เป็นของทำในเกาหลี....หนักแบบกิ๊บสันแอลพีครับ....ผมลองกะตู้ไฟฟ้า(หลอด)เสียงก็ดีครับ....แต่ไม่ค่อยเหมือนต้นแบบ(ก็ลองกะตู้ไฟฟ้านี่)....แต่อย่างว่าหละครับ....ของคนอื่นหนะ พอเล่นแล้วมันมือสนุกดี....ตีคอร์ดก็เพลิน...โซโล่ก็เพลิน.....แต่คนขายเขาบอกว่าไม่เหมาะจะเอาไป ทัวร์....น่าจะใช้ในห้องอัด....เนื่องจากเครื่องเคราข้างในมันบอบบาง.....ผมก็เลย 2จิต2ใจครับ......ราคาของใหม่ประมาณ ตั้ง 5หมื่นกว่าๆแหนะ.....แต่ ผมอาจขอราคาพิเศษได้ ก็ 4หมื่นกว่าๆเหมือนกัน......แล้วน้า ปูดด จะไป ซิตี้ฯอีกเมื่อใหรครับ......

Attached Files Image(s)

26-09-2007, 14:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นี่...นี่....เรื่องกีต้าเลยครับ - by กีต้าร์เก่า - 26-09-2007, 14:38

Forum Jump: