Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครเล่น hi5 บ้าง add ผมด้วยเด้อ~
Author Message
~Luzefer~ Offline
Member

Likes Given: 0
ใครเล่น hi5 บ้าง add ผมด้วยเด้อ~
พอดีน้องที่สำนักโชคดีบอกให้ลองเล่นดู ช่วงนี้เลยรู้สึกว่าจะเริ่ม ติดๆ ยังไงไม่รู้ แต่มะค่อยมีใคร add เท่าที่ควร อิอิ

assawarungruang@hotmail.com

ฉะนั้น ใครเล่นก็ add มาแล้วมาเม้นกันบ้างนะคร้าบ~

ปล.ไม่เกี่ยวกับกีตาร์เท่าไร เอาเป็นว่า ใคร add และเม้นมา ให้ส่วนลด 20% จากราคาป้ายของกีตาร์ Martin + Taylor แล้วกัน หุหุ

ปล.2 แบบนี้เกียวละ น้านิมิตกะน้าป๋อคงไม่ว่าละ 555+
ใครว่างๆ เหงาๆ ก็หัดโทรมาชวนคนขี้เหงา
คนนี้ไปนั่งดื่มด้วยก็ได้นะคร้าบ~
11-08-2008, 16:55
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ใครเล่น hi5 บ้าง add ผมด้วยเด้อ~ - by ~Luzefer~ - 11-08-2008, 16:55

Forum Jump: